it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeFri Apr 17, 2009 9:33 am

hí hí,em chào các bác ạ!!!!!!!!!!!Thực ra em thấy cái box này hay phết đấy chứ nhỉ!!!!!!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Em thấy đời học sinh vui nhất là ở những môn học này đấy,nhờ nó mà em mới cảm nhận thấy niềm vui của cuộc đời!!!!!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Nhứt là mỗi lần được giở phao,giở vở,được quay bài, Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes ..trong giờ kiểm tra và những lần hồi hộp khi cô gọi lên bảng kiểm tra lên bảng mỗi ngày pale pale pale pale !!!!!!!!!! rendeer rendeer rendeer rendeer rendeer Các bác có thấy thế không??????????Em đọc cho các bác một bài thơ này nhé!!!!!!!Nghe cũng có vẻ hay đấy!!!!!!!!! What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face
"Mỗi lần cô kiểm tra bài
Lớp mình lại có thêm vài con không pale
Cả lớp hồi hộp ngóng trông affraid
Thở phào nhẹ nhõm:"Ôi,không phải mình" "
Các bác thấy thế nào ?????????Hay không???????Hí hí,em chôm chỉa được đấy,còn nguồn ở đâu thì emkhông nói đâu!!!!!!!!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 11:19 am

Lan ơi! con Ngọc nó ăn trộm thơ của Lan kìa! không đăng kí bản quyền à mà để con điên nó cướp mất thế
https://it1vodoi.forumvi.com
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 12:08 pm

Mài bảo ai là con điên thế hả??tao tát cho bây giờ!!này nhá,bố tao cũng đi ăn cắp bản quyền thui nhà!!không tin hỏi mà coi!!xí.... Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad
Angel_Luna
hạ sĩ
Angel_Luna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 7:18 pm

bố mày cũng ăn cắp bản quyền à
dòng dõi vô đối nhỉ
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 11:53 am

chuyện cả nhà tao vô đối mà,mài không biết à???lại nhớ hôm nọ không biết ai van nài xin làm đệ tử của nàh tao ý nhỉ???có tật thì giật mình đi là vừa nhá...há há há ..thích bật chị à???chị cho mài bật luôn mỗi tội là xuống sông tô lịch thui...tùng nhỉ??há há há ..chị nói có đúng không???lại đứng bảo là mai tới lớp xin chị nhận làm đệ tử đấy nhé!!chị tự ái chị không nhận bây giờ!!liệu liệu mà đem quà tới mà cống nạp đi nhá!!nhưng phải là quà có giá trị đấy nhá!!há há há...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????   Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ????????? I_icon_minitime

Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang