it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

nhận xét về con gái lớp mình

Go down 
Jonaldinho
Uchiha Itachi
thuy_v
meocon
liverk
linh.lan
chickenangel
pinkie
[Chip_-_Forever]
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:35 pm

giờ lộ mặt rùi à tiên???chết chửa,gì mà không gặp lại nữa??còn hai năm nữa cơ mà??????????????ha ha ha.....còn gặp nhau dài,mà ở đau ra cái kiểu ăn nói cải lương như thế nhỉ?chuối quá đi mất thui...................................................
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:53 pm

Giờ mới tháy trình đọ spam của Ngọc mới vô đối như thế nào đấy........................................................................thế mà chúng mày cứ bảo tao là spam nhìu.....................................nhìn lại thấy mình nhỏ bé..........hehe
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jun 20, 2009 3:39 pm

lần nhận xét trước em nói sơ lược giờ sẽ kĩ từng người nè

1) My và Ngọc Anh: nói về học lực thì hôk phải bàn cãi nhiều! thời gian đầu tuy chỉ ngồi cùng bàn 2 girl này 1 tháng nhưng em thấy 2 girl này chăm vô đối có lẽ đó cũng là lí do họ luôn nằm trong top của lớp(mọi người cố học tập khoản này).Tuy nhiên , về kĩ năng giao tiếp , khả năng hoà nhập thì em thấy 2 bạn này còn hơi yếu! Nên bớt chùt thời gian rảnh rỗi trong các giờ học để hoà nhập với lớp hơn!
2) Ngọc : học lực , theo xu hướng chung của con gái lớp mình thì khỏi phải bàn cãi, giỏi nhưng đôi lúc lại hơi đơ đơ đặc biết hay đơ đơ những giờ kiểm tra( Lí học kì chẳng hạn)! Khá hoà nhập với lớp tuy nhiên cần năng đi chơi với lớp hơn nữa! Tính cách cũng khá ổn tuy nhiên đôi khi hơi chập và hậu quả thì tao là người lãnh nhiều nhất!
3) Lan : về học lực so với các bạn nữ khác trong lớp thì các môn về tự nhiên có vẻ hơi đuối nhưng bù lại những môn xã hội lại rất khá nếu hôk nói là pzo! về tính cách theo đánh giá của em thì đây là bạn nữ( trừ My và Ngọc Anh) hiền nhất lớp mình! Đôi lúc sống hơi khép mình cần phải biết chia sẻ vàtin tưởng những người xung quanh nhiều hơn
4) Nga : học lực khá đều , các môn tuy không phải là giỏi nhất lớp nhưng đổi lại môn nào cũng nằm trong top của lớp!về tính cách khá hoà nhập nhưng lại sống quá nội tâm , luôn để lời nói của người khác làm lay động . thường quá cả nghĩ , không thích khóc nhưng lại thường khóc và hay khóc vì những chuyện không đâu! Nên tự tin với bản thân hơn nữa!
https://it1vodoi.forumvi.com
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 4:01 pm

Thuỷ : về học lực khá là ổn tuy vậy về môn toán đặc biệt là phần bất đẳng thức vẫn còn hơi yếu! Về tính cách đúng định nghĩa của 1 đứa trẻ lớp 2! Trẻ con kinh khủng động chút là lại dỗi và toàn dỗi về những chuyện không đâu! Hok tự tin vào bản thân mình cho lắm! Tuy vậy đổi lại rất năng nổ luôn hết mình vì hoạt động của lớp!
Phong : học lực thì ghê rồi không phải bàn! Còn về tính cách thì cũng không có nhiều để nói vì tuy có hoà nhập với lớp nhưng hôk bọc lộ nhiều!Nhưng nói chung là cũng hơi trẻ con , rất tốt vời bạn bè!
Linh: theo suy nghĩ của admin , cũng giống như Trí nói ,Linh là bạn nữ thông minh nhất lớp mình bởi theo admin để ý thì Linh học có phần hôk chăm = các bạn nữ khác của lớp nhưng kết quả đạt được lại không hề tồi chút nào nếu không nói là rất tốt! Còn về tính cách ấn tượng đầu tiên của admin về Linh là 1 đứa con gái có phần đanh đá chảnh choẹ! Sau khi tiếp xúc thấy cũng không phải hoàn toàn như thế! Đặc biết luôn tự tin, yêu đời nếu không muốn nói là luôn phởn! Chát với Linh cũng thấy khá vui nói chuyện cũng thấy hay hay.Nói chung là khá dễ thương!

Tất cả những nhận xét trên chỉ là những ấn tượng của admin về các girl lớp mình trong năm học đầu tiên! Có những người admin hiểu rõ nhưng cũng có những người còn khá mơ hồ vì vậy viết sai điều gì mong các bạn nữ xá tội đừng đè đầu admin mà bắt nạt, nghĩ mà thương =))
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 5:37 pm

đề nghị Jonaldinho spam ít thôi nha, viết bìa nhiều lên chứ, toàn đá đểu thôi..........xem lại xem dc bao nhiêu bài tử tế nào..........
linh.lan
hạ sĩ
linh.lan

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 11:46 pm

...
H2O
trung sĩ
H2O

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 11:45 am

pó tay.
'...'='???'
ai đây? làm sao ma biết dc.
cái tên có vẻ hay nhỉ
Miss.Cruel
binh nhì
Miss.Cruel

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 12:26 pm

hay phết.thế mà ko có topic"nhận xét về con trai lớp mình" các anh chị 10A1 tin nhỉ.
để xem anh trai emi được các chị nhận xét gì nào
D0nKyh0t3
hạ sĩ
D0nKyh0t3

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 4:23 pm

....Trời đất thiên địa kì cùng.....
Admin phán 1 câu hay dễ sợ "Đặc biết luôn tự tin, yêu đời nếu không muốn nói là luôn phởn! "
Thật là choáng váng
Em hỏi ý ko phải từ " phởn" anh dùng theo nghĩa nào vậy
Nói ko rõ dễ làm anh em hiểu nhầm wá !!??
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 5:33 pm

spam là một nghệ thuật và người spam nhiều là cũng là một nghệ sĩ vô cùng tài ba!!phê bình tớ là mắc tội với nghệ thuật chân chính đấy....ha ha ha.......... cheers cheers
H2O
trung sĩ
H2O

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 9:16 pm

miss.cruel la ai zay!!de kon nhan xet chu
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 5:03 pm

cái đó hỏi pzo 46 lớp mình ấy!
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:09 pm

thế là em thằng MOD H2O đây à.............xin hỏi luôn miss.cruel :
thế H2O say nắng bạn nữ xấu số nào thế........xin số đo 3 vòng luôn nhé..........nhớ đo cẩn thận đấy........ăn gian phân nào là chết phân đấy
Miss.Cruel
binh nhì
Miss.Cruel

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 8:29 pm

vấn đề là H2O vẫn chưa chắc là anh trai em....
hoặc cũng có thể lại là anh trai...
mà hình như đó là cái chị ''only_love" trong danh bạ điện thoại của anh trai em,nghe chuối cả nải, affraid
Miss.Cruel
binh nhì
Miss.Cruel

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 8:36 pm

à quên chết chết...anh Rân chơi gì ơi...anh là thành viên mới đúng ko...tên lạ quá...hay là đổi nich
nhưng mà sao lại vào phần To my brother (chỉ có anh trai mới vào đọc) mới biết chị only_love..
chẳng khác nào tự nhận mình là anh trai em.
nghi quá,lẽ nào anh dùng nhiều nik đánh lạc hướng pirat
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 9:18 am

=)). Trong lớp này có mấy đứa có em gái đâu. Tao, thằng Hùng, với tầm 2,3 đứa nữa thôi mà
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 11:17 am

Em gái tao 2 tuổi, em trai tao 1o tuổi, mà thằng em trai tao lén g phéng đến máy tính là tao uýnh................Miss.Cruel không nhìn thấy thằng Rân chơi có hơn 200 bài mà bảo lính mới àh......Spam vkl....... Suspect Suspect Suspect
Miss.Cruel
binh nhì
Miss.Cruel

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 12:44 pm

anh whosyourdaddy có khi nào nghĩ rằng Miss.Cruel là 2 người dùng 1 nik???
có nghĩa là em gái 2 tuổi liên kết với em trai 10 làm nên việc lớn =))
Miss.Cruel
binh nhì
Miss.Cruel

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 12:54 pm

Rân chơi đã viết:
thế là em thằng MOD H2O đây à.............xin hỏi luôn miss.cruel :
thế H2O say nắng bạn nữ xấu số nào thế........xin số đo 3 vòng luôn nhé..........nhớ đo cẩn thận đấy........ăn gian phân nào là chết phân đấy

thực ra thì anh trai em rất là tốt.chị ý ko xấu số đâu.khà khà.chỉ có điều là em gái của n.y tương lai hơi đanh đá chút đỉnh.mai sau sẽ bị bắt nạt nhiều albino
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 2:01 pm

E'o hie?u gi`.....................kick........quit deeeeeeee...................
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 5:35 pm

thôi tao hiêu rồi................em gái của người yêu đânh đá là biết H2O quí phải em nào rồi..............thế mà cứ dấu anh em mãi..........chết thật thôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhận xét về con gái lớp mình   nhận xét về con gái lớp mình - Page 2 I_icon_minitime

nhận xét về con gái lớp mình
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» chuyen Dong Phuc lop' ne`.............
» tin nhắn shock
» Giao tế nhân sự
» ai là ai
» Cuộc phỏng vấn với ''miss tự sướng'' Tòng Thị Phóng-part 1