it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

hehe chào pà kon em là dân mới

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
D0nKyh0t3
hạ sĩ
D0nKyh0t3

hehe chào pà kon em là dân mới Empty
Bài gửiTiêu đề: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeThu Jun 11, 2009 8:47 am

Xin chào tất cả các wý ông wý bà kụ thể là em chào kả nhà Laughing .
Em xin tự giới thiệu em là thằng bạn của thằng Hiệp kon bác Kê, nghe ku Hiệp giới thiệu ác wá nên em thử zô xem diễn đàn của ta thế nào mong bà kon ủng hộ nghen em xin kảm ơn nhìu nha ><!!
D0nKyh0t3
hạ sĩ
D0nKyh0t3

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeThu Jun 11, 2009 8:50 am

[quote="ViEmLaConGai"]Xin chào tất cả các wý ông wý bà kụ thể là em chào kả nhà Laughing .
Em xin tự giới thiệu em là thằng bạn của thằng Hiệp kon bác Kê, nghe ku Hiệp giới thiệu ác wá nên em thử zô xem diễn đàn của ta thế nào mong bà kon ủng hộ nghen em xin kảm ơn nhìu nha ><!!

ak` tặng kả nhà câu chuyện cười nha:

"Hai Oan hồn gặp nhau trong nghĩa trang. - Sao mày chết? - Tao bị chết cóng. Mới đầu thì tay chân tao đông cứng, đau nhức vô cùng, nhưng sau đó thì tao thiếp đi, chết êm ả. Còn mày? - Tại vợ tao ngoại tình. - Vợ mày ngoại tình mắc mớ gì mày chết? - Tao biết nó ngoại tình nên một hôm tao về nhà đột xuất. Tao thấy nó nằm trong giường không mặc quần áo. Tức quá, tao chạy xuống hầm, không thấy tình nhân nó, tao chạy lên gác xép, cũng không thấy ai, tao đang chạy ra nhà kho thì bị lên cơn đau tim, chết. Thằng ma kia nói : - Mẹ mày, nếu mày kiếm trong tủ lạnh thì tao với mày đâu có chết."
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:15 am

Thang nay la gay hay sao ma con trai lai di lay cai nick cu chuoi the ha! Shocked Shocked Shocked
Ma viet chu can than di nha, hok lock do!hehe Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:26 pm

tinh hinh la` thanh` vien moi' ke? tu ngay` 1-6 phai? dong' l^e. phi' cho thu? quy~( whosyourmamma) d^e? xa^y du.ng di^en dan`.
Le phi: 500k 1 thang dau tien
700k cho 2 thang tiep theo
va 1000K cho nhung thang con lai
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 3:48 pm

Thằng nào bành trướng cái chữ ký thế này!!!! Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeSat Jun 20, 2009 3:02 pm

cái vấn đề là thằng trí chiếm hơi nhìu đó
https://it1vodoi.forumvi.com
D0nKyh0t3
hạ sĩ
D0nKyh0t3

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 7:39 am

trời đất!!! làm ... gì mà ghê dzậy vừa mới bost bài lên là đã cho e một đòn tới tát òi ai mà chịu dc affraid. Kòn ông Ryu Hayabusa làm gì mà chém gió ác dzậy ko fải kậy ma cũ bắt nạt ma mới na Evil or Very Mad như thế là h0k dc phiếu pé ngoan đâu na ><!!??
CẨN THẬN KO THÌ................................................................................................................................................................................................ .......................................................................................................................................................................................... coá chuyện gì xảy ra đâu nha!! he he he

Kòn câu chuyện cười thì cho em xin lỗi vì em cũng chưa đọc nên ko bít nó lại.....
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 5:39 pm

mãi mới thấy admin nhà mình có cái avata mới nhìn ra hồn,mấy cái kia nhìn chán quá........... Cool
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 5:41 pm

chuyện cười nè nghe cũng được đấy chứ....kho tàng chuyện cười Việt Nam còn nhiều chuyện "hay" hơn thế này nhiều....đảm bảo hay cực luôn..... Laughing
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 4:53 pm

^^
https://it1vodoi.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe chào pà kon em là dân mới   hehe chào pà kon em là dân mới I_icon_minitime

hehe chào pà kon em là dân mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em chào các bác!!!!!!!!!!!
» chào anh chị nha!!!
» chip dau roi
» Việt ui,lên mà coi!!!!!!!!!hehe...
» hehe(vui vui cf)