it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeWed Jul 22, 2009 12:34 pm

Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em thì đừng trả lời :Vì em xinh đẹp dễ thương. thông minh bởi tình yêu bắt đầu bằng cách yêu con người thật của họ, chứ không phải là yêu họ như yêu một bức tranh bạn vẽ ra, bằng không bạn chỉ yêu sự phản chiếu của chính bạn nơi họ.Hãy trả lời rằng : nếu anh biết tại sao anh yêu em thì anh đã biết cách ngừng yêu em!
. Chẳng có định nghĩa nào về tình yêu chính xác hơn bức tranh về 2 người tuyết đang ôm nhau và dần dần tan chảy vào nhau. Một tình yêu đích thực không bắt đầu từ vẻ bề ngoài mà từ sâu thẳm bên trong mỗi con nguời! Ở nơi đó ,họ đồng cảm ,sẻ chia với nhau và tình yêu sẽ lớn dần lên trong họ Tình yêu là khi bạn lấy đi tất cả mọi đam mê, cuồng nhiệt, lãng mạn mà cuối cùng bạn vẫn biết rằng mình vẫn luôn nhớ về người đó.
https://it1vodoi.forumvi.com
Mr.Sex
binh nhì
Mr.Sex

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeThu Jul 23, 2009 11:12 am

Nói thế như say ấy.Vì sao anh yêu em?
Vì cảm nhận ban đầu dễ chịu.Em có thể ko là ng nổi bật nhất nhưng em là ng khiên anh hòa đồng và muốn nói chuyện.Vì qua nhiều ngày tiếp xúc anh thấy bên em anh có cảm giác thoải mái.Đã yêu rồi tức là hợp cả về thể xác lẫn tinh thần.
Suy cho cùng ng ta yêu bây h phải có văn hóa.Yêu nhau phải xác định lâu dài.Lấy gì để đảm bảo.Anh ấy yêu em là đủ.Thiếu...thiếu rất nhiều...Tình yêu bây h còn phụ thuộc vào nhiều thứ.Còn về hoàn cảnh gia đình,hoàn cảnh kinh tế,còn về quan niệm xã hội,quan niêm yêu đương.....Yêu nhau là phải biết chịu đựng nhau,tha thứ cho nhau,chấp nhận những khuyết điểm của nhau.
Vì sao anh yêu em,còn yêu em....Vì anh biết chấp nhân em,biết tha thứ cho em,bỏ qua mọi khuyết điểm của em.Vì anh thấy minh có thể bên nhau lâu dài.Vì minh cùng là một lớp người,hoàn cảnh gia đình tương tự nhau.Em với anh là bình đẳng.
Yêu.....Đam mê có,cuồng nhiệt có,lãng mạn có.....Đúng hết....
Nhưng tình yêu mà anh giải thik với em ma thiêu những điều ở trên thì chỉ là tình yêu bồng bột,hoăc thể xác......
Yêu may mắn....
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeThu Jul 23, 2009 8:06 pm

Vì sao anh yêu em?
Chắc tại vì anh xui xẻo........... bounce bounce bounce
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 1:41 pm

nếu người yêu bọn mài mà hỏi như thế thì bọn mài có trả lời như đang viết không?? Suspect Suspect
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 8:00 pm

Trả laời thế được chứ sao lại không nhỉ.......... Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Mr.Sex
binh nhì
Mr.Sex

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 9:52 pm

Xin khang dinh rang neu ng yeu t hoi vay t se tra loi nhu the.lam gi co tinh yeu ko tinh toan.ho tinh toan truoc khi yeu de xem co yeu hay ko.roi khi yeu ho tinh toan xem ho co the tien xa hon dc ko?nhung yeu roi ho san sang hi sinh ma ko tinh toan.Noi the voi ng yeu chang co gi lam ng ay gian minh.ho cang kham phuc minh ay chu.va ho biet rang moi qh cua minh voi ng ta la nghiem tuc,dung dan,co chieu sau,co suy nghi.Vi the ma ho tin rang tinh yeu se ben lau va sau sac.
Tinh yeu nhu ngon lua....
Kho khan nhu gio bao...
Thoi tat ngon lua be nhung thoi bung ngon lua lon....
Anh va em...
Chung minh thap cho nhau nhung ngon lua lon trong long nhau....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em   Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em I_icon_minitime

Nếu người yêu bạn hỏi : Tại sao anh lại yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người yêu tôi là Game thủ =)) =)) =))
» Ô hô,chuyên mục hay như thế này mà ít người vào thế nhỉ?????????
» tích cực lên đi mọi người
» ít người lên diễn đàn